Siffofin Fanalan Ƙirar Hannu masu Mu'amala

1. Rubuta da kyau

Lindian m lebur panel yana da ginanniyar software na rubutu mai ƙarfi, ko mai salo ne ko yatsa, zaku iya rubutu akan kwamfutar hannu;Za a iya canza ƙirar karimcin taɓawa mai sauƙin amfani, motsawa, zuƙowa, gogewa da sauran ayyuka yadda ake so;Lokacin da aka taɓa babban yanki akan allon, ana iya kiran aikin goge allo da sauri.A lokaci guda, za ku iya yin sharhi a kan mahimman batutuwan taron, kuma ana iya adana bayanan taron tare da maɓalli ɗaya, wanda ya dace don kallo bayan taron.

2. allo iri ɗaya a wurare daban-daban

Mafi girman girman ma'aunin fa'ida mai ma'amala zai iya kaiwa inci 98 na allon nuni mai girman ma'ana, tare da laushi mai laushi da kusurwar kallo mai faɗi, wanda ke haɓaka nisan gani sosai idan aka kwatanta da kayan aikin bidiyo na gargajiya.Masu magana na gaba don ƙarin ɗaukar hoto a cikin taro.Babu buƙatar sanya hanyar sadarwar sadarwar bidiyo ta sadaukarwa mai tsada, ta hanyar ginanniyar wifi, hanyar sadarwa ta yau da kullun na iya cimma babban ma'ana, santsi da kwanciyar hankali taron bidiyo na nesa.A cikin yanayin taro mai nisa, ana raba allo a ainihin lokacin a wurare daban-daban, kuma aikin farar allo yana goyan bayan ayyukan rubutu ta hanyoyi biyu, kuma tattaunawa tsakanin ƙungiyoyi da yawa na iya yin hulɗa a ainihin lokacin, wanda yake da haske kamar zama a ɗaki ɗaya.

3. Kyawawan ƙira, shigarwa mai sauƙi

Akwai tashoshin USB da yawa a ƙasa da gefen na'urar don biyan bukatun mutane da yawa a cikin taron.Hanyar shigarwa yana da sauƙi kuma mai canzawa.Ana iya ɗaure shi da bango kuma ana iya daidaita shi da na'urar tafi da gidanka.Ba ya buƙatar yanayin shigarwa kuma ya dace da yanayin taron daban-daban.

4. Rarraba allo mara waya

Litattafan ma'amala na Lindian na iya gane tsinkayar allo mara waya ta na'urorin haɗi na raba allo.Ko wayar hannu ce, kwamfuta ko kwamfutar hannu, tana iya watsa PPT, EX, WD takardu da sauran fayiloli zuwa taron ba tare da waya ba ta taɓa na'ura ta-cikin-ɗaya tare da dannawa ɗaya.

Abin da ya fi ban mamaki shi ne na'urar raba allon mara waya, wacce za ta iya fahimtar aiki ta hanyoyi biyu tsakanin PC da ma'aunin lebur mai ma'amala.Matukar ana sarrafa kwamfutar ta baya akan taron ta taɓa na'urar gabaɗaya, ayyuka kamar juyawa shafi da bayanin PPT na iya aiwatarwa, ko kuma ana iya kammala nunin fayilolin cikin sauƙi.Mahalarta za su iya motsawa cikin 'yanci, kuma taron ya fi dacewa da santsi.

sxrd


Lokacin aikawa: Juni-30-2022